OBEC AWARDS (รางวัลทรงคุณค่า สพฐ.)

ชื่อ โรงเรียน สาระการเรียนรู้ ด้าน ระดับชั้น
นางสุดารัตน์ คงอินทร์ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร ศิลปะ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายตรีวัฒน์ ศรีนพวิทย์ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน ภาษาต่างประเทศ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายโกศล วงษ์สุนทร โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ ภาษาไทย บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายธรรศ์พงษ์ นานวล โรงเรียนสุรวิทยาคาร สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางอรอนงค์ ศรีมงคล โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา ภาษาไทย บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวสุมาลี วงค์หอม โรงเรียนประดู่แก้วประชาสรรค์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายวิรัตน์ สีตะแกะ โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 ในพระอุปถัมภ์ ภาษาต่างประเทศ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางแว่นแก้ว พิงคานนท์ โรงเรียนสุรวิทยาคาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมานพ เสร็จพร้ม โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม กิจกรรมนักเรียน บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางกิรณา แม่นผล โรงเรียนบัวเชดวิทยา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชาญวิทย์ ฉัตรทอง โรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา ศิลปะ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางวรรภา กฤติยาวรรณ โรงเรียนลานทรายพิทยาคม กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางอุษณีษ์ ศรีสม โรงเรียนบึงนครประชาสรรค์ การงานอาชีพ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวจุฬา สุภิมารส โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม คณิตศาสตร์ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายณัฏฐ์ชานนท์ เหลาเลิศ โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ กิจกรรมนักเรียน นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางพวงทิพย์ สีตะริสุ โรงเรียนเบิดพิทยาสรรค์ กิจกรรมนักเรียน นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางภรณ์ณภัส จำปาทอง โรงเรียนลานทรายพิทยาคม ภาษาไทย นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางทัศนา สีบาน โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางวิริญญา ดุมกลาง โรงเรียนสุรวิทยาคาร สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางเจนจิรา พ่อค้า โรงเรียนสวายวิทยาคาร บูรณาการ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสุกัญญา ทองกลาง โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางอำพา ปรากฎชื่อ โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางบุญยืน สุขสำโรง โรงเรียนลานทรายพิทยาคม กิจกรรมแนะแนว บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางศศลักษณ์ สมชื่อ โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสุรัตยา แซ่ภู โรงเรียนรัตนบุรี บูรณาการ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายวีระชาติ ผิวอ่อน โรงเรียนรัตนบุรี ภาษาต่างประเทศ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางบุหงา จันทร์เพชร โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา ศิลปะ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวอัจฉราวัลย์ สิงห์ภูงา โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ กิจกรรมนักเรียน นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชรินทร์ มหานาม โรงเรียนสังขะ ศิลปะ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางชมพลอย ชุติแพทย์วิภา โรงเรียนสุรวิทยาคาร สังคมศึกษา วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสรัลดา พรจินดาสกุล โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร บูรณาการ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวบัณฑิตา เปรียบนาน โรงเรียนเชื้อเพลิงวิทยา ศิลปะ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสุภาพร ลอยทอง โรงเรียนสุรวิทยาคาร สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางขวัญจิรา วงแหวน โรงเรียนสิรินธร ศิลปะ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวีรเดช มะแพทย์ โรงเรียนทับโพธิ์พัฒนวิทย์ สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาววลีวรรณ วัดตรง โรงเรียนรัตนบุรี กิจกรรมแนะแนว วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายเกรียงศักดิ์ ศรีสุวรรณ โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก สุขศึกษาและพลศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสาธิต จันทร์แดง โรงเรียนห้วยจริงวิทยา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาววิภาทรงศิริ ยงคง โรงเรียนสุรวิทยาคาร คณิตศาสตร์ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายขวัญชัย ถึงดี โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน สุขศึกษาและพลศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายโกวิทย์ ชัยทัพ โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม คณิตศาสตร์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวนิโลบล ประกอบดี โรงเรียนไทรแก้ววิทยา สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางธิดารัตน์ พรมดี โรงเรียนสุรวิทยาคาร กิจกรรมแนะแนว บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางอัจฉราภรณ์ นาคเจือ โรงเรียนบัวเชดวิทยา ภาษาต่างประเทศ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายสงัด จันทร์พลี โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม คณิตศาสตร์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวพรรณชนก ภูมิพันธ์ โรงเรียนพระแก้ววิทยา ภาษาไทย วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายพิสิษฐ์ แวงสันเทียะ โรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณิตศาสตร์ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายศราวุธ จันทร์วิเศษ โรงเรียนศรีณรงค์พิทยาลัย การงานอาชีพ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายปราบ เนื้อแก้ว โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม การงานอาชีพ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญเลี้ยม โทขันธ์ โรงเรียนรัตนบุรี การงานอาชีพ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายวันเฉลิม อุดมทวี โรงเรียนสุรวิทยาคาร สังคมศึกษา วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางศิริรัตน์ ไชยปัญหา โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายบุญเสริม เพ็งแจ่ม โรงเรียนประสาทวิทยาคาร สุขศึกษาและพลศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายไกรวิชญ์ สุปิงคลัด โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางวัชรี กมล โรงเรียนรัตนบุรี คณิตศาสตร์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางธัญญพัทธ์ ผูกรักษ์ โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายศักดิ์ศรัณย์ สาทิพจันทร์ โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม บูรณาการ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธนกฤต บุญญาธนพัฒน์ โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม บูรณาการ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวสุกานดา ธราจารวัตร โรงเรียนนาดีวิทยา คณิตศาสตร์ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางมวลมาศ แก้วขวัญข้า โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก ภาษาต่างประเทศ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาววรัญญา นิยมพันธ์ โรงเรียนรัตนบุรี การงานอาชีพ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวสุดารัตน์ พิศโสระ โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม คณิตศาสตร์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางอุษา เดชศิริ โรงเรียนรัตนบุรี ภาษาต่างประเทศ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายยุทธภูมิ มีพรหมดี โรงเรียนประสาทวิทยาคาร กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสมใจ วาพัดไทย โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม กิจกรรมแนะแนว นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวพัชรินทร์ นาคงาม โรงเรียนแสงทรัพย์ประชาวิทยาคาร ภาษาต่างประเทศ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวจันทร์เพ็ญ แสงดี โรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายสัญญา นาคเจือ โรงเรียนบัวเชดวิทยา บูรณาการ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางไลลา วรรณุปถัมภ์ โรงเรียนสุรวิทยาคาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางฉัลยาญาราภรณ์ ทวีแสง โรงเรียนรัตนบุรี ศิลปะ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวศศิประภา จินพละ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายชนาธิป กรองทอง โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย ภาษาต่างประเทศ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายกฤษสาคร รันทร โรงเรียนกระเทียมวิทยา กิจกรรมนักเรียน บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายปรีชา ทองมา โรงเรียนดอนแรดวิทยา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายภูวนัย นนธิจันทร์ โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก ศิลปะ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
ว่าที่ร้อยตรีพชรพงศ์ นวลศิริ โรงเรียนสุรพินท์พิทยา คณิตศาสตร์ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายมนตรี อกอุ่น โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม 04 ในพระอุปถัมภ์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางจินตนา ชัยทอง โรงเรียนรัตนบุรี คณิตศาสตร์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสุนทรีย์ ก่อกุศล โรงเรียนสุรวิทยาคาร สังคมศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายจตุรงค์ ไชยมูล โรงเรียนตั้งใจวิทยาคม สุขศึกษาและพลศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวหทัยกานต์ ปลุกใจหาญ โรงเรียนกาบเชิงวิทยา สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายธีรพงศ์ ปุยะติ โรงเรียนตานีวิทยา สังคมศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวสุพรรณี ขาวงาม โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ ภาษาไทย นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางปัทวรรณ จุทาไทย โรงเรียนสนมวิทยาคาร ภาษาต่างประเทศ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสสินา ปิ๊บกลาง โรงเรียนบัวเชดวิทยา บูรณาการ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาววิไลรัตน์ ภามนตรี โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ ภาษาไทย บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวอักษรวดี กงทา โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ ภาษาไทย นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวทิพย์วรรณ สินโสด โรงเรียนวังข่าพัฒนา ศิลปะ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางจุไรวรรณ หนุนชู โรงเรียนโคกตะเคียนวิทยา สุขศึกษาและพลศึกษา นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวสุภาวดี สุขชีพ โรงเรียนรามวิทยา รัชมังคลาภิเษก คณิตศาสตร์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวดวงใจ บุตรดี โรงเรียนตานีวิทยา กิจกรรมนักเรียน วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายวิธิวัติ รักษาภักดี โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสุรีรัตน์ จุ้ยกระยาง โรงเรียนพญารามวิทยา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางอุดมสิน ชื่นใจ โรงเรียนยางวิทยาคาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวรัตยาภรณ์ ปริยะสิทธิ์ โรงเรียนกระเทียมวิทยา ภาษาไทย วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางพัชชา คารศรี โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ ภาษาต่างประเทศ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางภรชนก ใจศีล โรงเรียนสังขะ ภาษาไทย นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาววิภาพร แสวงสุข โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ ภาษาไทย วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายสัมฤทธิ์ เสาทอง โรงเรียนสุรวิทยาคาร การงานอาชีพ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายจรูญ ชัยยิ่ง โรงเรียนวีรวัฒน์โยธิน กิจกรรมนักเรียน บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายกิตติกวินท์ ปินไชย โรงเรียนสิรินธร กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางวารุณี แก้วสังข์ โรงเรียนประสาทวิทยาคาร กิจกรรมนักเรียน นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายมนภัทร สุธรรม. โรงเรียนสุรวิทยาคาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวเกล็ดแก้ว สายแก้ว โรงเรียนสุรวิทยาคาร ภาษาไทย วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางสาวกรรณิกา ลาภจิตร โรงเรียนสิรินธร กิจกรรมแนะแนว บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางพรนภัส สถานพงษ์ โรงเรียนบัวเชดวิทยา ภาษาต่างประเทศ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางภัคจิรา วงศ์เจริญ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางภัคจิรา.. วงศ์เจริญ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางรมีนตา. เขียวอ่อน โรงเรียนสนมวิทยาคาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายตุรงค์ โสภณเกษมสาร โรงเรียนกาบเชิงวิทยา ศิลปะ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวธรรมพร ฤทธิรณ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ ภาษาต่างประเทศ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายชัยพล เผือดจันทึก โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ สุขศึกษาและพลศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางยุพาพิน ช่วยวัฒนะ โรงเรียนรัตนบุรี ภาษาต่างประเทศ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางบุญเลี้ยง ชัยสุวรรณ โรงเรียนสุรวิทยาคาร สุขศึกษาและพลศึกษา บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางธนพร พัตราภักดิ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นาง ธนพร พัตราภักดิ์ โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นางปารณีย์ ชัยยิ่ง โรงเรียนขนาดมอญพิทยาคม กิจกรรมนักเรียน บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายยุทธนา พวงพิมาย โรงเรียนชุมพลวิทยาสรรค์ กิจกรรมนักเรียน บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายสุพรรณ ทองขาว โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางอำไพรินทร์ ก่อแก้ว โรงเรียนจอมพระประชาสรรค์ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายพิรุณ ไพสนิท โรงเรียนสุรวิทยาคาร วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายอภิศักดิ์ อุดหนุน โรงเรียนพนาสนวิทยา กิจกรรมนักเรียน บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายชยานันต์ สงวนศรี โรงเรียนท่าสว่างวิทยา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายนายศุภกร บุญเผย โรงเรียนพระแก้ววิทยา กิจกรรมนักเรียน นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นายณัฐพล แสงทวี โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา กิจกรรมนักเรียน นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายธีระยุทธ สมเจตนา โรงเรียนนารายณ์คำผงวิทยา ภาษาต่างประเทศ บริหารจัดการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น
นายเก่งกานต์ แก่นดี โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย บูรณาการ นวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอนยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนปลาย
นางสาวศิวพร หวังทางมี โรงเรียนมัธยมจารพัตวิทยา กิจกรรมนักเรียน วิชาการยอดเยี่ยม มัธยมศึกษาตอนต้น